![](https://mlcnv1wdgn5j.i.optimole.com/cb:GCV-.5468d/w:1024/h:1024/q:mauto/f:best/https://asianpalmoil.com/wp-content/uploads/2023/09/2564-2.Participated-in-donating-automatic-arm-cuff2.webp)
วันที่ 20 กรกฎาคม 2564 บริษัท เอเชียนน้ำมันปาล์ม จำกัด ได้ร่วมบริจาค เครื่องวัดความดันโลหิตอัตโนมัติชนิดสอดแขน ให้กับ โรงพยาบาลอ่าวลึก ณ.วัดราษฎร์รังสรรค์ โดยมี พระครูโสภิตธรรมนิเทศ เจ้าอาวาสวัดราษฎร์รังสรรค์ เจ้าคณะตำบลอ่าวลึกใต้ เป็นสะพานบุญ รับมอบส่งต่อให้กับ ทางทีมแพทย์และพยาบาลโรงพยาบาลอ่าวลึก เพื่อใช้ประโยชน์ในการให้บริการแก่ประชาชน ในสถานการณ์ที่มีการแพร่ระบาดของไวรัสโควิด-19